THE UNFORGETTABLE LOVE

COVER NIGHT PLUS

THE UNFORGETTABLE LOVE

COVER NIGHT PLUS “ครั้งพิเศษ”
ส่วนผสมของเสียงร้องคุณภาพ จาก Super Divo&Diva ของเมืองไทย
แอม เสาวลักษณ์ - กบ ทรงสิทธิ์
ปลุกทุกความทรงจำ.. ด้วยเสียงร้องสุดประทับใจ

วันเสาร์ที่ 20 มิถุนายน 2558
M-Theatre (ถนนเพชรบุรีตัดใหม่)




ลุ้นบัตรฟรี ลุ้นง่ายๆ ได้ทั้ง 6 ช่องทาง
  1. AtimeOnline 3.0 โหลดพร้อมลุ้นทันที Message ผ่าน Green Wave พิมพ์ C เว้นวรรค ตามด้วย ชื่อ + นามสกุล + เบอร์โทรศัพท์  พร้อมบอกเพลงที่อยากให้ศิลปินคัฟเวอร์
  2. www.facebook.com/greenwavefanpage
  3. www.facebook.com/Atimemedia.com  
  4. IG @greenwave1065
  5. Line GMM GRAMMY OFFICIAL
  6. คลิกปุ่ม JOIN

ผู้โชคดีประจำสัปดาห์ วันที่ 15 พ.ค. 58

นำบัตรประชาชนไปลงทะเบียนรับบัตรหน้างานได้ในเวลา 18.00 น.

1. ชินพัฒน์ ภู่ปรางทอง
2. พิชญ์เดช แสงแก่นเพ็ชร์
3. เบญญภา ชาญวณิชตระกูล
4. นลินรัตน์ โอมาธิกุล
5. สรินทิพย์ เอื้อมิตร
6. ทิษฏยา นาคเนียม
7. จุฬวัฒิ อัญชลิสังกาศ
8. ชีวินทร์ พิริยะจารุกุล
9. ลลิตพรณ์ สุวรรณรัตน์
10. กัณฑ์กวี รอดบุญพา
11. ทิพอักสร แก้วกัลยา
12. ลวิตรา ปัจฉิมางกูร
13. สายน้ำ ดิษฐนารี
14. นิตต์ณิชา โชติกเสถียร
15. ธเรศวร์ ธนอังกูรกุล
16. มันตา ประสิทธิวงศ์
17. กชภทร คมศุภวิชช์
18. ชณิศนา ชลานุภาพ
19. เกียรติ เที่ยงสุข
20. เกตุวิลัย พรวุฒิพันธุ์

 

ผู้โชคดีประจำสัปดาห์ วันที่ 22 พ.ค. 58

นำบัตรประชาชนไปลงทะเบียนรับบัตรหน้างานได้ในเวลา 18.00 น.

1. อารยา ปะระขา
2. บุญเลิศ ยศไทย
3. อรนุช อินทวงศ์
4. ศรายุทธ อะนันต์
5. อาทิตยา กระแสร์วัชรนนท์
6. รัตนา ม่วงสุวรรณ
7. วิชิต ประเสริฐปาน
8. เพลงพร พานิช
9. ประยุทธ ธนะสันต์
10. สาลิตา ขันธ์ทา
11. ธาดา เจริญทรง
12. ยศธร รัตนอนันต์
13. ช่อทิพย์ ราชา
14. ภูวนาท บุญเลิศ
15. วันเฉลิม พงศ์ไพศาล
16. เชน เสมาเงิน
17. รัตติยา อินทะกรก
18. ละอองดาว โสมโสวรรณ
19. อรอุษา จำนงค์
20. เรณุกา แซ่เจี้ยง

รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม

1. วราภรณ์ ตันติศิริธนากร
2. วัชรนนท์ ภู่เกษร
3. ลินดา ไกรลักษณ์
4. พรทิพา คำสุวรรณ
5. รุจิรา ตันติวงศ์
6. นิธิปภา ลิ้มรทีพงษ์
7. จริยา คำดวงศรี
8. เรวดี เชื้อดี
9. รวีภัทร์ บัวรอด
10. สุธาสินี กิ่งเกตุ
11. สุวิมล ศาลาทิพ
12. ศรินญา วังมะนาวพิทักษ์
13. กุญช์ภัสส์ เดชวิจารณ์กิจ
14. บุปผารัตน์ สุริยะรังษี
15. ธนกร บวรปีติกุล
16. มณฑารพ รบชนะชัย
17. ปทุมมา สุภา
18. ณิชากร อุปพงษ์
19. วิชัย โชคธนะเกษม
20. บุญชัย แซ่อึ้ง
21. ศักดิ์สิทธิ์ หลุ่มชมแข
22. วันทนีย์ สุขพร
23. กฤษธร พวงพันธ์
24. สุดาทิพย์ ไสไหม
25. จินดา จารุรัตน์มงคล
26. จิตราวรรณ เทียมสังวาลย์
27. พิกุล แซ่จึง
28. ณัฐณิชา ห่วงงาม
29. เอกชัย พรหมเพชร
30. กนกอร สมทรง
31. สหภพ สมทรง
32. กัญภัชกุล คมศุภวิชช์
33. ปลื้มฯ เขียวอุไร
34. พีรนุช เพ่งพานิช
35. ทิพย์สุดา ธนบุญสมบัติ
36. กิรกร เจริญคุณกิตติ
37. อธิคุณ เจริญคุณกิตติ
38. ศุภโชค กิตติสมนาคุณ
39. ภัทรภร ภัทรวงษ์ษา
40. ชิณวรรณ นิธิไพจิตร์
41. พรทิพย์ ปัจฉิมางกร
42. จันทร์จีรา จงจิรวิศาล
43. สิรวิชญ์ ชินวรากร
44. อัญชลี เต็กศรี
45. ปารมี สุภัคศิระกล
46. วนาลี ภานุพรประพงศ์
47. มัณฑิรา โกตะมะ
48. ขวัญสกุล ฉันทโรจน์ศิริ
49. สุรีวัลย์ ศรีสิทธิ์
50. ประภาศรี วงศ์เลิศศิริ
51. ณัฐภัทร ศรีเนตร
52. อาทิตย์ ทรงวัชราภรณ์
53. ภาณุวัฒน์ ไพโรจน์
54. ณภัทร เกียรติกวานกุล
55. เทพฤทธิ์ ราชา
56. จีรนุช ทองนุ้ย
57. มินท์ธิตา อัครโชติธนินท์
58. สุนิษา ใจวงศ์คำ
59. ดุจเดือน ศักดิ์วงศ์
60. สิริพงศ์ ตติยรัตน์ภูมิ
61. นายกิตติศัพท์ เลิศหาญ
62. วัทธิกร ศุภสิทธางกูร
63. นฤมล ชัยธานี
64. ยุพาพร รงค์ประเริฐกุล
65. อภิรดี ศักดิ์บรรพต
66. ภัทรา สายกิ้มซ้วน
67. จิราวรรณ ศรีนาคร
68. เบญจมาศ โพธิ์เต็ง
69. พรทิพา ปาลกะวงศ์ ณ อยุธยา
70. พรอนงค์ ปัจฉิมางกูร
71. ฐิติพร กวินพิทักษ์
72. สุนิตา ตันมา
73. ฐิติกร กวินพิทักา์
74. บุศรา นามวงษ์
75. ปริษา ปัจฉิมางกูร
76. สุดา เพชรรุ่งรัศมี
77. ภัชฎาภรณ์ นามมา
78. รมิดา อารีกุล
79. พรทิพย์ เจริญโพธิ์
80. มณเฑียร ขาวถิน
81. อมรรัตน์ ตะนัดไชย
82. ตฤษณ เตชะนวการกุล
83. ภิญญดา เตชะนวการกุล
84. สิวลักษณ์ มหา​วุฒิวงศ์
85. มณเฑียร รุจิเทศ
86. นัทธี เสียงสวัสดิ์
87. กุลภัสสร์ ขวานเพชร
88. จิฬาภรณ์ จรัสกาย
89. ณัฐวดี ธรเสนา
90. สุชาดา ภู่ศรี
91. เสริมชัย สหพงษ์
92. ภัทรพล บุญตั้ง
93. นาย อภิชาติ รักษา
94. สุธิดา ปานนาค
95. จันทร์จิรา ชาติสิงห์
96. หทัยชนก ประกายโกวิท
97. ปราณี สวัสดิ์ภักดี
98. ดรุณี ไกรสวัสดิ์
99. สิริกาญจน์ วานิชกิตติศักดิ์
100. นรินทิพย์ พรหมทอง
101. จันทร์พิมพ์ ปิยคุณากร
102. ชัชศรัณย์ ธรรศวรัตม์
103. ชเนตรลักษณ์ เอ็มดู
104. เยาวณี บุญศรี
105. นิศา พวงศิริ
106. พัสกร ธนไตรสิน
107. นนทพร สุกุมลจันทร์
108. ทิพย์วรรณ อรรถาโภชน์
109. อรวรรณ เตยะราชกุล
110. ศิวพร ยืนยาว
111. ศิริภรณ์ สว่างพงษ์
112. ณภัทร เตชะงามสุวรรณ
113. กิตติ โจทย์กิ่ง
114. กฤษดากร นานกระโทก
115. คณัฏพัส บุตรแสน
116. สุพิชดา วงศ์เหลือง
117. ชลธิชา อารมย์เสรี
118. ธนาวุฒิ
119. เสมอใจ พงศ์ไพศาล
120. พิณรัตน์ มานิตพิสิฐกุล
121. เอกชัย แซ่ลิ้ม
122. นฤมล กาฬภักดี
123. สิริมา โภคสินจำรูญ
124. วิภา พลพรพิสิฐ
125. ลักษิตา อยู่เย็น
126. ทรงเกียรติ สังข์แก้ว
127. อรุณศุกร์ พงศ์ไพศาล
128. ชมพูนุท พันธุวดีธร
129. นลินี ศาลาทิพ
130. สุนาท คงพรปรารถนา
131. มงคล มูลชัย
132. หนึ่งฤทัย เลิิศปรีชาสกุล
133. นันทพร นราอัชฌา
134. มีนา ขอบแก้ว
135. พรนภา จี้กังวาฬ
136. พัชรณัฏฐ์ คงกะพันชาตรี
137. ชญาภา สาราภรณ์
138. นันทิดา วชิรปราการสกุล
139. นารีรัตน์ เกิดแก้ว
140. ทิพราพรรณ ยะพะง่า
141. ปัณณพร ชัยธานี
142. พรพรรณ แซ่โล้ว
143. ปิลันธนา ไตรทิพพิสมัย
144. สุชาดา ศักดิ์ศรีไพจิตร์
145. วริษฐา คันธวัฒน์
146. เบญจวรรณ แกล้วกล้า
147. รุจีพัชร์ คล้ายสุบรรณ
148. ธนภัทร เพ็งอินทร์
149. ปราโมทย์ สุริยะ
150. ธนัชพ์ภรณ์ สมบูรณ์วัฒนา
151. กิตติชัย กมลวิมุตศานต์
152. พลภัทร แช่มช้อย
153. ชัยพนธ์ ปิ่นจินดา
154. ประกายทิพ สุศิลปรัตน์
155. ธนัชพร วันดี
156. วลีพร สุขเจริญพร
157. ชมพูนุช ลิ่มลัญจกร
158. ปนิดา อุดมบุษรา
159. ประภารัตน์ แซ่ลี้
160. ปรารถนา อุดมบุษรา
Share to..
Loading...